Tất cả danh mục
EN

Trang chủ>Sản phẩm>Mô-đun SFP>Mô-đun GPON SFP

Mô-đun GPON OLT SFP 2.5G CLASS C +

Số mô hình: SGPSPC01P

Loại: Bộ thu phát sợi quang

Sử dụng: FTTX

Tốc độ dữ liệu: TX 2.5Gbps / RX1.25Gbps

Kết nối: SC

Bước sóng: Tx1490nm / Rx1310nm

Lớp: GPON OLT Lớp C +

Khoảng cách: 20km

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 ° C

Nguồn điện: 3.3V

Cung cấp hiện tại: 500mA

Ứng dụng: GPON OLT

Bảo hành: 1 Năm


Dịch vụ đường dây nóng

+86 18312481880

YÊU CẦU
Mô tả

1.Features

* Liên kết dữ liệu hai hướng sợi đơn không đối xứng Ứng dụng TX 2488Mbps / RX1244Mbps

* Máy phát laser DFB chế độ liên tục 1490nm và máy thu APD-TIA chế độ nổ 1310nm

* Gói nhỏ gọn có thể cắm được với Hệ số hình thức nhỏ với Đầu nối SC / UPC

* Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 70 ° C

* Nguồn điện đơn 3.3V

* Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

* Chức năng RSSI bùng nổ kỹ thuật số để

* theo dõi mức công suất quang đầu vào

* Giao diện đầu vào / đầu ra dữ liệu tương thích LVPECL

* Kiểm soát vô hiệu hóa máy phát LVTTL

* Báo động lỗi laser máy phát LVTTL

* Phản hồi chỉ báo phát hiện tín hiệu (SD) của bộ thu LVTTL nhanh

* EMI thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời

* Tuân theo tiêu chuẩn an toàn laser loại I IEC-60825

* Tuân thủ RoHS6

2. Tiêu chuẩn

Tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) SFF-8074i

Tuân thủ Bản sửa đổi 984.2 của ITU-T G.1

Tuân thủ FCC 47 CFR Part 15, Class B

Tuân thủ FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11 ngoại trừ các sai lệch theo Thông báo Laser số 50,

ngày 24 tháng 2007 năm XNUMX

Phù hợp với SFF-8472

Tương thích với TR-NWT-000870 4.1 Phân loại độ nhạy ESD Class2.

Tương thích với Telcordia GR-468-CORE

3. phác thảo gói

Kích thước tính bằng milimét. Tất cả các kích thước là ± 0.2mm trừ khi có quy định khác. (Đơn vị: mm)

H37df6ec353f540028b1b2334ecece4825

Thông số kỹ thuật

Thông tin đặt hàng

Phần. KhôngThông số kỹ thuật
Đóng góiLớpNhiệt độ (° C)Phạm vi tiếp cận (km)DDM
SGPSPC01PSFPGPON OLT Lớp C +-5 ~ 7020Y
SGPSPC01PSFPGPON OLT Lớp C +-40 ~ 8520Y
SGPSPC02PSFPGPON OLT Lớp C ++-5 ~ 7020Y
SGPSPC02PSFPGPON OLT Lớp C ++-40 ~ 8520Y
SGPSPC03PSFPGPON OLT Lớp C +++-5 ~ 7020Y

Đặc điểm kỹ thuật

Xếp hạng tối đa tuyệt đối
Tham sốminMaxđơn vị
Nhiệt độ môi trường lưu trữTSTG-4085° C
Độ ẩm lưu trữHS590%
Độ ẩm hoạt độngHO585%
Điện áp cung cấpVCC0+ 3.6V
Ngưỡng bị hư hỏng của máy thu
+4
dBm
Điều kiện hoạt động được đề xuất
Tham sốminĐiển hìnhMaxđơn vị
Nhiệt độ vỏ máyTc-5
70° C
-40
85
Điện áp cung cấpVcc3.1353.33.465V
Cung cấp hiện tạiIcc

500mA
Công suất tiêu thụPw

1.65W
Data Rate

TX 2.488 / RX 1.244
Gbps
Điện Đặc điểm
Tham sốminĐiển hìnhMaxđơn vịChú ý
Điện áp đầu vào vi sai máy phát
600
1600mV
Đầu ra khác biệt của máy thu
400
1600mVVPECL, DC
Liên hệ
Sản phẩm liên quan