Tất cả danh mục
EN

Trang chủ>Sản phẩm>XPON ONU>Wi-Fi XPON ONU

1GE + 3FE + WIFI FTTH XPON ONU

Số mô hình: SUR3105XR

Loại: Giải pháp FTTx

Sử dụng: FTTH

Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX

Khoảng cách truyền: 20km

Giao diện PON: 1 GPON BOB (Lớp B + / Lớp C +)

Giao diện LAN: 1 x 10/100 / 1000Mbps (GE) và 1 x 10 / 100Mbps (FE)

Bước sóng: Tx1310nm, Rx1490nm

Nguồn điện DC: + 12V, 1A

Công suất tiêu thụ: ≤6W

Giao diện quang học: Đầu nối SC / UPC

Kích thước: 180mmx107mmx28mm (LxWxH)

Bảo hành: 1 Năm



Dịch vụ đường dây nóng

+86 18312481880

YÊU CẦU
Mô tả

1. Tổng quan
* SUR3105XR được thiết kế như HGU (Home Gateway Unit) trong các giải pháp FTTH khác nhau. Ứng dụng FTTH cấp nhà cung cấp dịch vụ cung cấp quyền truy cập các dịch vụ khác nhau.
* SUR3105XR dựa trên công nghệ XPON trưởng thành và ổn định, tiết kiệm chi phí.
* SUR3105XR sử dụng độ tin cậy cao, quản lý dễ dàng, cấu hình linh hoạt và chất lượng dịch vụ tốt đảm bảo đáp ứng hiệu suất kỹ thuật của Tiêu chuẩn EPON của Viễn thông Trung Quốc CTC3.0 và Tiêu chuẩn GPON của ITU-TG.984.X


2. tính năng chức năng
* Hỗ trợ chế độ EPON / GPON và chuyển chế độ tự động
* Hỗ trợ chế độ định tuyến cho PPPoE / IPoE / IP tĩnh và chế độ Bridge
* Hỗ trợ chế độ IPv4and IPv6 Dual
* Hỗ trợ 2.4G WIFI và 2 * 2 MIMO
* Hỗ trợ cấu hình LAN IP và DHCP Server
* Hỗ trợ Port Mappingand Loop-Detect
* Hỗ trợ chức năng Tường lửa và chức năngACL
* Hỗ trợ tính năng phát đa hướng IGMP Snooping / Proxy
* Hỗ trợ cấu hình và bảo trì từ xa TR069
* Thiết kế chuyên dụng để ngăn ngừa sự cố hệ thống để duy trì hệ thống ổn định

3.Application

● Giải pháp điển hình : FTTO (Văn phòng) 、 FTTB (Tòa nhà) 、 FTTH (Nhà)
● Doanh nghiệp tiêu biểu : INTERNET 、 IPTV, v.v.

1.1


Thông số kỹ thuật
Phần cứng cụ thể
Mục kỹ thuật
Chi tiết


Giao diện PON
1 GPON BOB (Lớp B + / Lớp C +)
Nhận độ nhạy: ≤-27dBm / ≤-29dBm
Truyền công suất quang: + 0.5 ~ + 5dBm / + 2 ~ + 7dBm
Khoảng cách truyền: 20KM
Bước sóng
TX: 1310nm, RX: 1490nm
Giao diện quang
Đầu nối SC / UPC
Kế hoạch thiết kế
RTL9603C + RTL8192FR BOB (i7525BN)
Thông số chip
CPU 950MHz, DDR2 128MB
Đèn flash
SPI Nor Flash 16MB
Giao diện LAN
Giao diện Ethernet tự động thích ứng 1 x 10/100 / 1000Mbps (GE) và 3 x 10 / 100Mbps (FE). Đầy đủ / một nửa, đầu nối RJ45


Không dây
Tuân theo IEEE802.11b / g / n,
Tần số hoạt động: 2.400-2.4835GHz
hỗ trợ MIMO, tốc độ lên đến 300Mbps,
2T2R, 2 ăng ten ngoài 5dBi,
Hỗ trợ: nhiều SSID
Kênh: Tự động
Loại điều chế: DSSS, CCK và OFDM
Lược đồ mã hóa: BPSK, QPSK, 16QAM và 64QAM
LED
9 LED, cho trạng thái của WIFI, WPS, PWR, LOS, PON, LAN1 ~ LAN4
Nút nhấn
3, Đối với chức năng của Reset, WLAN, WPS
Điều kiện vận hành
Nhiệt độ: 0 ℃ ~ + 50 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều kiện lưu trữ
Nhiệt độ: -30 ℃ ~ + 60 ℃
Độ ẩm: 10% ~ 90% (không ngưng tụ)
Cung cấp năng lượng
DC 12V / 1A
Công suất tiêu thụ
≤6W
kích thước
180mm × 107mm × 28mm (L × W × H)
Khối lượng tịnh
0.2Kg


Liên hệ với chúng tôi
Sản phẩm liên quan